Wysiwyg (7.x-2.0) - en to te translation catalogue (22 entries)

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Top
te: పైన

en: Table
te: పట్టిక

en: Select all
te: అన్నీ ఎంచుకో

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Hide
te: దాచు

en: About
te: గురించి

en: Example:
te: ఉదాహరణ:
