Wysiwyg (7.x-2.2) - en to gu translation catalogue (28 entries)

en: User interface
gu: વપરાશકર્તા ઈન્ટરફેસ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: List
gu: સૂચિ

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Remove
gu: લોપ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Search
gu: શોધ

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Link
gu: કડી

en: Center
gu: કેન્દ્ર

en: Preview
gu: પૂર્વદર્શન

en: Save
gu: સાચવો

en: Help
gu: મદદ

en: Table
gu: કોષ્ટક

en: Select all
gu: બધુ પસંદ કરો

en: Deleted
gu: કાઢી નાખેલું

en: Left
gu: ડાબે

en: Right
gu: જમણે

en: About
gu: વિશે

en: Numbered list
gu: ક્રમાંકિત સૂચી

en: Align left
gu: ડાબી બાજુ ગોઠવો

en: Align center
gu: મધ્યમાં ગોઠવો

en: Align right
gu: જમણી બાજુ ગોઠવો

en: Remove format
gu: બંધારણ દૂર કરો

en: Font style
gu: લખાણ શૈલી

en: Abbreviation
gu: સંક્ષિપ્ત

en: Text format
gu: લખાણનુ બંધારણ
