Wysiwyg (7.x-2.4) - en to ta translation catalogue (65 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Center
ta: மையம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Top
ta: மேல்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Theme
ta: தீம்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: All
ta: எல்லா

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Input format
ta: உள்ளீட்டு படிமம்

en: Mode
ta: முறை

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Other
ta: மற்றவை

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Preformatted
ta: முன்வடிவமைப்பு செய்யப்பட்டது

en: Undo
ta: மீளச்செய்க

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Superscript
ta: மேல்எழுத்து

en: Formats
ta: வடிவங்கள்

en: Automatic
ta: தானியங்கி

en: Bold
ta: தடிப்பு

en: Copy
ta: நகல்

en: Redo
ta: திரும்பச் செய்

en: Italic
ta: முன்சாய்ந்த

en: Editor
ta: பதிப்பாளர்

en: Hide
ta: மறை

en: Source code
ta: மூலம் நிரல்

en: Subscript
ta: கீழ்எழுத்து

en: Indent
ta: உள்தள்ளல்

en: Outdent
ta: வெளிதள்ளல்

en: Print
ta: பதிப்பு

en: Underline
ta: அடிக்கோடு

en: Cut
ta: வெட்டு

en: Paste
ta: ஒட்டு

en: Ordered list
ta: வரிசை பட்டியல்

en: Unordered list
ta: வரிசையிலா பட்டியல்

en: About
ta: பற்றி

en: Default theme
ta: இயல்பான தீம்

en: Acronym
ta: சுருக்கப்பெயர்

en: Justify
ta: நேர்த்தி செய்

en: Font style
ta: எழுத்துருவடிவு

en: Abbreviation
ta: சொற்சுருக்கம்

en: Inserted
ta: உள்நுழைக்கப்பட்டது

en: Break lock
ta: பூட்டை உடை

en: Text format
ta: உரை வடிவம்
