Wysiwyg Boxout (7.x-1.1-alpha1) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Style
ta: பாணி
