CKEditor for WYSIWYG Module (7.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (41 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Format
vi: Định dạng

en: Anchor
vi: Điểm neo

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Table
vi: Bảng

en: Undo
vi: Khôi phục

en: Superscript
vi: Chỉ số trên

en: Show blocks
vi: Hiện các khối

en: Bold
vi: In Đậm

en: Copy
vi: Sao chép

en: Redo
vi: Làm lại

en: Italic
vi: In Nghiêng

en: Source code
vi: Mã nguồn

en: Subscript
vi: Chỉ số dưới

en: Indent
vi: Thụt lề phải

en: Outdent
vi: Thụt lề trái

en: Unlink
vi: Bỏ liên kết

en: Bullet list
vi: Danh sách chấm điểm

en: Blockquote
vi: Khối trích dẫn

en: Underline
vi: Gạch chân

en: Cut
vi: Cắt

en: Paste
vi: Dán

en: Toolbar
vi: Thanh công cụ

en: Numbered list
vi: Danh sách đánh số

en: Teaser break
vi: Ngắt tóm lược

en: Strike-through
vi: Gạch ngang

en: Align left
vi: Canh trái

en: Align center
vi: Canh giữa

en: Align right
vi: Canh phải

en: Justify
vi: Canh đều

en: Horizontal rule
vi: Đường ngang

en: Paste Text
vi: Dán chữ

en: Paste from Word
vi: Dán từ Word

en: Remove format
vi: Xóa định dạng

en: Character map
vi: Bảng chữ cái

en: HTML block format
vi: Định dạng khối HTML

en: Font style
vi: Kiểu phông

en: CKEditor
vi: Trình biên tập CKEditor

en: Maximize
vi: Tối đa
