CKEditor for WYSIWYG Module (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Undo
ta: மீளச்செய்க

en: Superscript
ta: மேல்எழுத்து

en: Bold
ta: தடிப்பு

en: Copy
ta: நகல்

en: Redo
ta: திரும்பச் செய்

en: Italic
ta: முன்சாய்ந்த

en: Source code
ta: மூலம் நிரல்

en: Subscript
ta: கீழ்எழுத்து

en: Indent
ta: உள்தள்ளல்

en: Outdent
ta: வெளிதள்ளல்

en: Underline
ta: அடிக்கோடு

en: Cut
ta: வெட்டு

en: Paste
ta: ஒட்டு

en: Toolbar
ta: கருவிப்பட்டை

en: Justify
ta: நேர்த்தி செய்

en: Font style
ta: எழுத்துருவடிவு
