Wysiwyg API template plugin (7.x-2.10) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan
