Wysiwyg API template plugin (7.x-2.10) - en to te translation catalogue (11 entries)

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Save
te: భద్రపరచు
