Xapian integration (7.x-1.3) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: Type
vi: Kiểu

en: Logging
vi: Ghi chép

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Display
vi: Hiển thị

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Performance
vi: Hiệu năng

en: Local
vi: Cục bộ

en: Remote
vi: Bỏ

en: Database server
vi: Máy chủ cơ sở dữ liệu

en: Database port
vi: Cổng cơ sở dữ liệu

en: Lower bound
vi: Cận dưới

en: Upper bound
vi: Cận trên

en: %value is not a valid port.
vi: %value không phải là một cổng hợp lệ.

en: <p>Query: %desc </p><p>Query time: %timems</p>
vi: <p>Truy vấn: %desc </p><p>Thời gian truy vấn: %timems</p>

en: Remote database options
vi: Các tùy chọn cơ sở dữ liệu từ xa
