Extensible BBCode (7.x-1.6) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Module
ta: கூடகம்

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Lists
ta: பட்டியல்கள்

en: You Type
ta: நீங்கள் தட்டச்சியது

en: You Get
ta: உங்களுக்கு கிடைப்பது
