The eXtensible Catalog (XC) Drupal Toolkit (7.x-1.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (253 entries)

en: list
vi: danh sách

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Next
vi: Tiếp

en: Login successful
vi: Đăng nhập thành công

en: Pages
vi: Trang

en: enabled
vi: bật

en: weight
vi: chiều rộng

en: enable
vi: bật

en: context
vi: ngữ cảnh

en: delete
vi: xoá

en: size
vi: kích cỡ

en: value
vi: giá trị

en: Status
vi: Trạng thái

en: Administer
vi: Quản lý

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Suffix
vi: Hậu tố

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Item
vi: Mục

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: yes
vi: có

en: List
vi: Danh sách

en: Actions
vi: Thao tác

en: disabled
vi: tắt

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Do nothing.
vi: Không làm gì cả.

en: Read more
vi: Xem thêm

en: page
vi: trang

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Comments
vi: Bình luận

en: not verified
vi: chưa được kiểm chứng

en: On
vi: Bật

en: unknown
vi: không rõ

en: error
vi: lỗi

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Version
vi: Phiên bản

en: Go
vi: Đi

en: view
vi: xem

en: all
vi: tất cả

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Daily
vi: Hàng ngày

en: Weekly
vi: Hàng tuần

en: None
vi: Không có

en: Scheme
vi: CSDL

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Country
vi: Quốc gia

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Help text
vi: Văn bản trợ giúp

en: Types
vi: Các kiểu

en: Single
vi: Đơn lẻ

en: Multiple
vi: Nhiều

en: none
vi: không có

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: Node ID
vi: ID node

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: Default
vi: Mặc định

en: Sunday
vi: Chủ nhật

en: Monday
vi: Thứ hai

en: Tuesday
vi: Thứ ba

en: Wednesday
vi: Thứ tư

en: Thursday
vi: Thứ năm

en: Friday
vi: Thứ sáu

en: Saturday
vi: Thứ bảy

en: Schedule
vi: Lịch trình

en: Add
vi: Thêm

en: remove
vi: xóa

en: View
vi: Xem

en: Format
vi: Định dạng

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Region
vi: Vùng

en: Display
vi: Hiển thị

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: results
vi: kết quả

en: never
vi: chưa bao giờ

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Text
vi: Văn bản

en: name
vi: tên

en: add
vi: thêm

en: path
vi: đường dẫn

en: theme
vi: Giao diện

en: Total
vi: Tổng

en: Unknown
vi: Không rõ

en: n/a
vi: không có

en: type
vi: loại

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Email
vi: Thư điện tử

en: status
vi: trạng thái

en: Error
vi: Lỗi

en: no
vi: không

en: Expanded
vi: Mở rộng

en: All
vi: Tất cả

en: Not found
vi: Không tìm thấy

en: Off
vi: Tắt

en: Selected
vi: Được chọn

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Published
vi: Đã công bố

en: Location
vi: Vị trí

en: URL alias
vi: URL ảo

en: Field name
vi: Tên trường

en: Fields
vi: Các trường

en: Click here
vi: Nhấn vào đây

en: Conditions
vi: Điều kiện

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: active
vi: hoạt động

en: configure
vi: cấu hình

en: Nodes
vi: Các node

en: Details
vi: Chi tiết

en: Amount
vi: Số lượng

en: Current
vi: Hiện thời

en: State
vi: Bang

en: Send
vi: Gửi

en: total
vi: tổng

en: added
vi: đã thêm

en: Method
vi: Phương thức

en: here
vi: ở đây

en: Start
vi: Khởi động

en: End
vi: Kết thúc

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: End date
vi: Ngày kết thúc

en: Other
vi: Khác

en: Basic
vi: Cơ bản

en: Destination
vi: Nơi đến

en: Online
vi: Trực tuyến

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: description
vi: mô tả

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Untitled
vi: Không tên

en: before
vi: trước

en: after
vi: sau

en: Position
vi: Vị trí

en: Basic settings
vi: Các thiết lập cơ bản

en: Template
vi: Mẫu

en: Do not display
vi: Không hiển thị

en: false
vi: sai

en: true
vi: đúng

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Process
vi: Tiến trình

en: fields
vi: các trường

en: Property
vi: Thuộc tính

en: Street
vi: Đường

en: Collapsed
vi: Đã thu hẹp

en: Logout
vi: Thoát

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: Full name
vi: Họ và tên

en: Port
vi: Cổng

en: Pending
vi: Đang treo

en: normal
vi: bình thường

en: install
vi: cài đặt

en: Due
vi: Đến hạn

en: View user profile.
vi: Xem hồ sơ người dùng.

en: Please enter some keywords.
vi: Vui lòng nhập một vài từ khóa.

en: unlimited
vi: không giới hạn

en: Deleted
vi: Đã xóa

en: Features
vi: Tính năng

en: Feature
vi: Tính năng

en: Topic
vi: Chủ đề

en: Limit
vi: Giới hạn

en: Query
vi: Truy vấn

en: Hour
vi: Giờ

en: Minute
vi: Phút

en: author
vi: tác giả

en: Log out
vi: Đăng xuất

en: Bookmark
vi: Liên kết lưu

en: warning
vi: cảnh báo

en: Results
vi: Kết quả

en: Missing
vi: Bị mất

en: Metadata
vi: Siêu dữ liệu

en: Last modified
vi: Lần sửa cuối

en: Schedules
vi: Các lịch trình

en: Date created
vi: Ngày tạo

en: Authentication
vi: Xác thực

en: Documents
vi: Tài liệu

en: Formats
vi: Định dạng

en: New
vi: Mới

en: details
vi: chi tiết

en: Oldest first
vi: Từ cũ đến mới

en: Locality
vi: Vùng

en: Automatic
vi: Tự động

en: hits
vi: truy cập

en: disable
vi: tắt

en: Information
vi: Thông tin

en: Surname
vi: Họ

en: Postal Code
vi: Mã bưu điện

en: Available
vi: Có sẵn

en: inactive
vi: bất hoạt

en: Given Name
vi: Tên

en: Sort
vi: Sắp xếp

en: Identifier
vi: Định danh

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Print
vi: In

en: Factor
vi: Hệ số

en: Newest first
vi: Từ mới đến cũ

en: field
vi: trường

en: Namespace
vi: Miền tên

en: Element
vi: Phần tử

en: Save order
vi: Lưu thứ tự

en: Display type
vi: Kiểu trình bày

en: Initials
vi: Tên viết tắt

en: permissions
vi: phân quyền

en: Properties
vi: Thuộc tính

en: Created by
vi: Tác giả:

en: Citation
vi: Trích dẫn

en: close
vi: đóng

en: Expression
vi: Biểu thức

en: PHP DOMDocument class
vi: Lớp PHP DOMDocument

en: label
vi: nhãn

en: Recurrence
vi: Định kỳ

en: Not Available
vi: Hiện không có

en: Abbreviation
vi: Viết tắt

en: between
vi: nằm ngoài

en: Work
vi: Việc làm

en: Maps
vi: Bố trí

en: keyword
vi: từ khóa

en: Contents
vi: Nội dung

en: [none]
vi: [không]

en: Deauthorize
vi: Hủy ủy quyền

en: Editing
vi: Sửa

en: Stop process
vi: Dừng tiến trình

en: multiple
vi: nhiều

en: Remove bookmark
vi: Gỡ bỏ đánh dấu

en: Print version
vi: Hiển thị thông tin phiên bản.

en: Meaning
vi: Nghĩa
