The eXtensible Catalog (XC) Drupal Toolkit (7.x-1.0-alpha6) - en to ml translation catalogue (101 entries)

en: list
ml: പട്ടിക

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Login successful
ml: പ്രവേശനം വിജയകരം

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: weight
ml: കനം

en: enable
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക

en: context
ml: സന്ദർഭം

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: size
ml: വലിപ്പം

en: value
ml: മൂല്യം

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Prefix
ml: ഉപസര്ഗ്ഗം

en: Suffix
ml: സഫിക്സ്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Item
ml: ഇനം

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Do nothing.
ml: ഒന്നും ചെയ്യരുത്.

en: Read more
ml: കൂടുതൽ വായിക്കുക

en: page
ml: താൾ

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Item Description
ml: ഇനത്തെ കുറിച്ചുള്ള വിശദീകരണം

en: not verified
ml: പരിശോധിച്ചിട്ടില്ല

en: unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Requested
ml: അഭ്യർത്ഥിച്ചു

en: error
ml: പ്രശ്നം

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: view
ml: കാണുക

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Daily
ml: ദിവസേന

en: Weekly
ml: പ്രതിവാര

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Test
ml: ടെസ്റ്റ്

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Help text
ml: സഹായം

en: Types
ml: തരങ്ങൾ

en: Multiple
ml: ഒന്നിലധികം

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Node ID
ml: നോഡ് ഐഡി

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Sunday
ml: ഞായർ

en: Monday
ml: തിങ്കൾ

en: Tuesday
ml: ചൊവ്വ

en: Wednesday
ml: ബുധൻ

en: Thursday
ml: വ്യാഴം

en: Friday
ml: വെള്ളി

en: Saturday
ml: ശനി

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Path
ml: വഴി

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: never
ml: ഒരിക്കലുമില്ല

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: status
ml: സ്ഥിതി

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Selected
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തവ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Field name
ml: ഫീല്ഡിന്റെ പേര്

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: configure
ml: ക്രമീകരണം

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Minute
ml: മിനിറ്റ്

en: Notice
ml: നോട്ടീസ്

en: warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്
