The eXtensible Catalog (XC) Drupal Toolkit (7.x-1.1-alpha2) - en to ta translation catalogue (183 entries)

en: list
ta: பட்டியல்

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Next
ta: அடுத்து

en: Login successful
ta: வெற்றிகரமான உள்நுழைவு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: weight
ta: எடை

en: enable
ta: செயல்பட வைக்க

en: context
ta: சூழல்

en: delete
ta: அழி

en: size
ta: அளவு

en: value
ta: மதிப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Administer
ta: மேலாண்மை

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Item
ta: உருப்படி

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: yes
ta: ஆம்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Do nothing.
ta: ஒன்றும் செய்யாதே.

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: page
ta: பக்கம்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Item Description
ta: பொருள் விளக்கம்

en: not verified
ta: சரிபார்க்கப்படவில்லை

en: On
ta: சரி

en: unknown
ta: தெரியாதது

en: Requested
ta: கேட்கப்பட்டது

en: error
ta: பிழை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Go
ta: செல்

en: view
ta: பார்

en: all
ta: அனைத்து

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Hourly
ta: மணிக்கொருமுறை

en: Daily
ta: தினமும்

en: Weekly
ta: வாரந்தோறும்

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Error Message
ta: பிழை செய்தி

en: Test
ta: சோதனை

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Country
ta: நாடு

en: Weight
ta: எடை

en: Help text
ta: வணக்க உரை

en: Types
ta: வகைகள்

en: Single
ta: ஒற்றை

en: Multiple
ta: பன்மடங்கு

en: none
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Default
ta: இயல்பான

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Path
ta: பாதை

en: Region
ta: பகுதி

en: Display
ta: காட்சி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: results
ta: முடிவுகள்

en: never
ta: எப்பொழுதுமில்லை

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Text
ta: உரை

en: path
ta: வழி

en: theme
ta: வார்ப்புரு

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: type
ta: வகை

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: status
ta: நிலை

en: Error
ta: பிழை

en: no
ta: இல்லை

en: Expanded
ta: விரிவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Off
ta: இல்லை

en: Host
ta: புரவலன்

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Location
ta: இடம்

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: active
ta: செயலில்

en: configure
ta: முறையமை

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Current
ta: தற்சமய

en: Send
ta: அனுப்புக

en: node
ta: கணு

en: Method
ta: முறை

en: Other
ta: மற்றவை

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Destination
ta: இலக்கு

en: Online
ta: இயக்கத்தில் இருக்கிறது

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Ascending
ta: ஏறுமுகமான

en: Descending
ta: இறங்குமுகமான

en: Position
ta: இடம்

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Do not display
ta: காண்பிக்கவேண்டாம்

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Process
ta: செய்முறை

en: Property
ta: பண்பு

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Port
ta: துறை

en: View user profile.
ta: பயனர் விளக்கவிபரங்களை பார்

en: Please enter some keywords.
ta: சில வார்த்தைகளை உள்ளிடுக.

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Display name
ta: காட்சி பெயர்

en: Topic
ta: தலைப்பு

en: Limit
ta: எல்லை

en: Hour
ta: மணி

en: Minute
ta: நிமிடம்

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Notice
ta: கவனிப்பு

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: Missing
ta: காணாமல்

en: Last modified
ta: கடைசியாக திருத்தம்

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Formats
ta: வடிவங்கள்

en: New
ta: புதிய

en: details
ta: விபரம்

en: Oldest first
ta: பழையது முதல்

en: SQL
ta: எஸ்க்யூஎல்

en: Automatic
ta: தானியங்கி

en: disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: ok
ta: சரி

en: Identifier
ta: குறிப்பான்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Print
ta: பதிப்பு

en: Factor
ta: காரணி

en: field
ta: புலம்

en: Save order
ta: வரிசையை சேமி

en: Display type
ta: காட்சி வகை

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Abbreviation
ta: சொற்சுருக்கம்

en: Item ID
ta: பொருள் ID
