eXtensible Catalog (XC) Installation Profile (7.x-1.0-alpha4) - en to vi translation catalogue (473 entries)

en: list
vi: danh sách

en: Home
vi: Nhà

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Slideshow
vi: Trình chiếu ảnh

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Previous
vi: Trước

en: Image !current of !total
vi: Ảnh thứ !current trên !total

en: Next
vi: Tiếp

en: Login successful
vi: Đăng nhập thành công

en: Show on every page except the listed pages.
vi: Trình bày ở mọi trang ngoại trừ các trang được liệt kê.

en: Show on only the listed pages.
vi: Chỉ trình bày ở những trang được liệt kê.

en: Pages
vi: Trang

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Reset to defaults
vi: Trả về mặc định

en: enabled
vi: bật

en: weight
vi: chiều rộng

en: enable
vi: bật

en: context
vi: ngữ cảnh

en: delete
vi: xoá

en: size
vi: kích cỡ

en: value
vi: giá trị

en: Status
vi: Trạng thái

en: Administer
vi: Quản lý

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Suffix
vi: Hậu tố

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Item
vi: Mục

en: Development
vi: Phát triển

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: yes
vi: có

en: List
vi: Danh sách

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Send email
vi: Gửi thư điện tử

en: Actions
vi: Thao tác

en: disabled
vi: tắt

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Do nothing.
vi: Không làm gì cả.

en: Read more
vi: Xem thêm

en: page
vi: trang

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Administration
vi: Quản lý

en: Comments
vi: Bình luận

en: not verified
vi: chưa được kiểm chứng

en: On
vi: Bật

en: unknown
vi: không rõ

en: error
vi: lỗi

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Home page
vi: Trang nhà

en: Version
vi: Phiên bản

en: Go
vi: Đi

en: view
vi: xem

en: Overview
vi: Tổng quan

en: all
vi: tất cả

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Links
vi: Các liên kết

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Daily
vi: Hàng ngày

en: Weekly
vi: Hàng tuần

en: None
vi: Không có

en: Scheme
vi: CSDL

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Message
vi: Thông điệp

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Country
vi: Quốc gia

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Help text
vi: Văn bản trợ giúp

en: Types
vi: Các kiểu

en: Single
vi: Đơn lẻ

en: Multiple
vi: Nhiều

en: none
vi: không có

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Node ID
vi: ID node

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: Default
vi: Mặc định

en: Display a PDF version of this page.
vi: Trình bày phiên bản PDF cho trang này.

en: Small
vi: Nhỏ

en: Sunday
vi: Chủ nhật

en: Monday
vi: Thứ hai

en: Tuesday
vi: Thứ ba

en: Wednesday
vi: Thứ tư

en: Thursday
vi: Thứ năm

en: Friday
vi: Thứ sáu

en: Saturday
vi: Thứ bảy

en: Schedule
vi: Lịch trình

en: Add
vi: Thêm

en: remove
vi: xóa

en: View
vi: Xem

en: Format
vi: Định dạng

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Modules
vi: Mô-đun

en: Region
vi: Vùng

en: Display
vi: Hiển thị

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: results
vi: kết quả

en: never
vi: chưa bao giờ

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Text
vi: Văn bản

en: name
vi: tên

en: add
vi: thêm

en: path
vi: đường dẫn

en: theme
vi: Giao diện

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: Total
vi: Tổng

en: Advanced search
vi: Tìm kiếm nâng cao

en: Unknown
vi: Không rõ

en: n/a
vi: không có

en: type
vi: loại

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Email
vi: Thư điện tử

en: status
vi: trạng thái

en: Error
vi: Lỗi

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Contact
vi: Liên hệ

en: no
vi: không

en: Horizontal
vi: Ngang

en: Vertical
vi: Dọc

en: Expanded
vi: Mở rộng

en: Printer-friendly version
vi: Phiên bản để in

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Block
vi: Khối

en: Not found
vi: Không tìm thấy

en: Off
vi: Tắt

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Recipients
vi: Người nhận

en: Selected
vi: Được chọn

en: Hourly threshold
vi: Giới hạn trong một giờ

en: Your name
vi: Tên của bạn

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Source URL
vi: URL nguồn

en: Published
vi: Đã công bố

en: Location
vi: Vị trí

en: URL alias
vi: URL ảo

en: Field name
vi: Tên trường

en: Fields
vi: Các trường

en: Click here
vi: Nhấn vào đây

en: Conditions
vi: Điều kiện

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: active
vi: hoạt động

en: configure
vi: cấu hình

en: Nodes
vi: Các node

en: Allows the user to configure the lightbox2 settings
vi: Cho phép người dùng cấu hình các thiết lập lightbox2

en: Performance
vi: Hiệu năng

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Details
vi: Chi tiết

en: Amount
vi: Số lượng

en: Current
vi: Hiện thời

en: State
vi: Bang

en: Send
vi: Gửi

en: total
vi: tổng

en: added
vi: đã thêm

en: General
vi: Tổng quát

en: Method
vi: Phương thức

en: here
vi: ở đây

en: Start
vi: Khởi động

en: End
vi: Kết thúc

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: End date
vi: Ngày kết thúc

en: Other
vi: Khác

en: Basic
vi: Cơ bản

en: User login
vi: Đăng nhập

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Destination
vi: Nơi đến

en: Online
vi: Trực tuyến

en: Robots META tags
vi: Các thẻ Robots META

en: Add noindex
vi: Thêm noindex

en: Add nofollow
vi: Thêm nofollow

en: Add noarchive
vi: Thêm noarchive

en: Printer-friendly pages
vi: Các trang bản in

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: description
vi: mô tả

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Untitled
vi: Không tên

en: before
vi: trước

en: after
vi: sau

en: Position
vi: Vị trí

en: Send to
vi: Gửi đến

en: Basic settings
vi: Các thiết lập cơ bản

en: Template
vi: Mẫu

en: Do not display
vi: Không hiển thị

en: false
vi: sai

en: true
vi: đúng

en: Show if the following PHP code returns <code>TRUE</code> (PHP-mode, experts only).
vi: Trình bày nếu đoạn mã PHP sau trả về giá trị <code>TRUE</code> (chế độ PHP, dành cho người dùng chuyên nghiệp).

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Process
vi: Tiến trình

en: Close
vi: Đóng

en: fields
vi: các trường

en: Search Results
vi: Kết quả tìm

en: Property
vi: Thuộc tính

en: Street
vi: Đường

en: Collapsed
vi: Đã thu hẹp

en: Logout
vi: Thoát

en: Common settings
vi: Các thiết lập chung

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: Full name
vi: Họ và tên

en: Port
vi: Cổng

en: Pending
vi: Đang treo

en: normal
vi: bình thường

en: Show
vi: Hiện

en: Enter one page per line as Drupal paths. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn mỗi trang trên một dòng. Ký tự '*' là ký tự đại diện. Ví dụ nhập đường dẫn %blog là cho trang blog và %blog-wildcard cho tất cả các blog cá nhân. %front là trang chính.

en: install
vi: cài đặt

en: Printer-friendly
vi: Bản in

en: Display a printer-friendly version of this page.
vi: Trình bày bản in của trang này.

en: Printer-friendly page link
vi: Liên kết trang bản in

en: Printer-friendly URLs list
vi: Danh sách các URL trang in

en: Open the printer-friendly version in a new window
vi: Mở bản in ở một cửa sổ mới

en: Setting this option will make the printer-friendly version open in a new window/tab.
vi: Thiết lập tùy chọn này để cho các bản in được mở ở cửa sổ/tab mới.

en: Send to printer
vi: Gửi đến máy in

en: Automatically calls the browser's print function when the printer-friendly version is displayed.
vi: Tự động gọi tính năng in ấn của trình duyệt web khi bản in được trình bày.

en: Display source URL
vi: Trình bày nguồn URL

en: When this option is selected, the URL for the original page will be displayed at the bottom of the printer-friendly version.
vi: Khi tùy chọn này được chọn, URL cho trang

en: Add current time/date to the source URL
vi: Thêm ngày/giờ hiện tại vào nguồn URL

en: Display the current date and time in the Source URL line.
vi: Trình bày ngày và giờ hiện tại ở dòng URL nguồn.

en: Force use of node ID in source URL
vi: Buộc sử dụng node ID trong nguồn URL

en: Drupal will attempt to use the page's defined alias in case there is one. To force the use of the fixed URL, activate this option.
vi: Drupal sẽ tìm đường dẫn giả đã được cho trang tương ứng và sử dụng nó, nếu tồn tại. Nếu muốn module phải trình bày URL cố định, bạn hãy kích hoạt tính năng này.

en: Instruct robots to not index printer-friendly pages. Recommended for good search engine karma.
vi: Hướng dẫn các máy tìm kiếm không nên đánh chỉ mục các trang bản in. Nên chọn tính năng này để SEO tốt hơn.

en: Instruct robots to not follow outgoing links on printer-friendly pages.
vi: Hướng dẫn các cổ máy tìm kiếm không lần theo các liên kết ngoại ở các trang bản in.

en: Non-standard tag to instruct search engines to not show a "Cached" link for your printer-friendly pages. Recognized by Googlebot.
vi: Thẻ không đúng chuẩn, được sử dụng để hướng dẫn các máy tìm kiếm không trình bày liên kết "Cached" ở các trang in của bạn. Được nhận dạng bởi Googlebot.

en: Default width
vi: Bề rộng mặc định

en: Allowed HTML tags
vi: Các thẻ HTML được cho phép

en: Due
vi: Đến hạn

en: View user profile.
vi: Xem hồ sơ người dùng.

en: Please enter some keywords.
vi: Vui lòng nhập một vài từ khóa.

en: Request new password
vi: Yêu cầu mật khẩu mới

en: unlimited
vi: không giới hạn

en: Replacement patterns
vi: Các mẫu thay thế

en: Deleted
vi: Đã xóa

en: Languages
vi: Ngôn ngữ

en: Features
vi: Tính năng

en: Feature
vi: Tính năng

en: Topic
vi: Chủ đề

en: Limit
vi: Giới hạn

en: Query
vi: Truy vấn

en: Font size
vi: Cỡ chữ

en: Hour
vi: Giờ

en: Minute
vi: Phút

en: Text field
vi: Trường văn bản

en: author
vi: tác giả

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Log out
vi: Đăng xuất

en: Bookmark
vi: Liên kết lưu

en: Create new account
vi: Tạo tài khoản mới

en: warning
vi: cảnh báo

en: Site information
vi: Thông tin website

en: Results
vi: Kết quả

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Missing
vi: Bị mất

en: Permissions
vi: Quyền

en: Metadata
vi: Siêu dữ liệu

en: Last modified
vi: Lần sửa cuối

en: Schedules
vi: Các lịch trình

en: Date created
vi: Ngày tạo

en: Authentication
vi: Xác thực

en: Documents
vi: Tài liệu

en: Formats
vi: Định dạng

en: New
vi: Mới

en: details
vi: chi tiết

en: Oldest first
vi: Từ cũ đến mới

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Locality
vi: Vùng

en: Automatic
vi: Tự động

en: hits
vi: truy cập

en: disable
vi: tắt

en: Keyboard shortcuts
vi: Phím tắt

en: Shortcuts
vi: Các liên kết nhanh

en: Information
vi: Thông tin

en: Plugins
vi: Trình cắm

en: If the PHP-mode is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP-code can break your Drupal site.
vi: Nếu chế dộ PHP được chọn, nhập vào đoạn mã PHP ở giữa %php. Chú ý rằng việc thực thi đoạn mã PHP không đúng có thể làm hỏng hệ thống Drupal của bạn.

en: Every
vi: Mỗi

en: Permalink
vi: Liên kết cố định

en: Surname
vi: Họ

en: View Image Details
vi: Xem chi tiết ảnh

en: press !x to close
vi: nhấn !x để đóng

en: Hide
vi: Ẩn

en: Postal Code
vi: Mã bưu điện

en: From name
vi: Tên người gửi

en: <None>
vi: <Không>

en: Usage
vi: Sử dụng

en: Available
vi: Có sẵn

en: inactive
vi: bất hoạt

en: Width then height
vi: Rộng và Cao

en: Height then width
vi: Cao và Rộng

en: Given Name
vi: Tên

en: Sort
vi: Sắp xếp

en: Identifier
vi: Định danh

en: Layout settings
vi: Cấu hình bố cục

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Print
vi: In

en: Your message
vi: Thông điệp của bạn

en: Text only
vi: Chỉ trình bày bản văn

en: Containing any of the words
vi: Có chứa bất kỳ từ nào

en: Containing the phrase
vi: Có chứa cụm từ

en: Containing none of the words
vi: Không chứa bất cứ từ nào

en: Factor
vi: Hệ số

en: Font family
vi: Họ phông chữ

en: About
vi: Giới thiệu

en: If set, a list of the destination URLs for the page links will be displayed at the bottom of the page.
vi: Nếu được chọn, danh sách các liên kết có trang trang nội dung sẽ được trình bày ở phần dưới của trang.

en: Include comments in printer-friendly version
vi: Bao gồm các chú thích trong bản in

en: When this option is active, user comments are also included in the printer-friendly version. Requires the comment module.
vi: Khi tùy chọn này được kích hoạt, các phản hồi của người dùng cũng có thể được bao gồm trong bản in. Đòi buộc module comment.

en: New window method
vi: Phương thức mở cửa sổ mới

en: Use HTML target (does not validate as XHTML Strict)
vi: Sử dụng HTML target (không hợp chuẩn XHTML Strict)

en: Use Javascript (requires browser support)
vi: Sử dụng Javascript (đòi buộc trình duyệt hỗ trợ)

en: Choose the method used to open pages in a new window/tab.
vi: Chọn phương thức được sử dụng để mở các trang trong cửa sổ/tab mới.

en: None (Disabled)
vi: Không (bị vô hiệu)

en: If you don't have direct file access to the server, use this field to upload your logo.
vi: Nếu bạn không có quyền truy cập trực tiếp tập tin trên máy chủ, hãy sử dụng trường dữ liệu này để tải biểu trưng của mình lên.

en: Web page options
vi: Lựa chọn cho trang web

en: Links area
vi: Các liên kết đi kèm

en: Icon only
vi: Chỉ trình bày icon

en: Icon and Text
vi: Icon và bản văn

en: Link visibility
vi: Trình bày liên kết

en: Link class
vi: Class liên kết

en: This can be used by themers to change the link style or by jQuery modules to open in a new window (e.g. greybox or thickbox). Multiple classes can be specified, separated by spaces.
vi: Có thể gắn cùng lúc nhiều class, phân cách các class bằng các khoảng trắng. Người phát triển giao diện có thể sử dụng tính năng này để tùy chỉnh các trình bày các liên kết, các module jQuery có thể sử dụng mục này để thực hiện các kịch bản riêng của nó (thí dụ như module greybox hoặc thickbox).

en: Show link in system (non-content) pages
vi: Trình bày liên kết ở các trang hệ thống (không phải các trang node)

en: Setting this option will add a printer-friendly version page link on pages created by Drupal or the enabled modules.
vi: Thiết lập này sẽ thêm liên kết đến bản in cho các trang được tạo bởi Drupal hoặc các module được kích hoạt.

en: Published on %site_name
vi: Xuất bản ở %site_name

en: retrieved on %date
vi: được tìm thấy vào ngày %date

en: Adds a printer-friendly version link to content and administrative pages.
vi: Thên link đến bản in vào các trang nội dung và các trang điều hành.

en: Web page
vi: Trang web

en: Printer-friendly Page settings are available under !link
vi: Có thể truy cập biểu mẫu cấu hình các trang in qua !link

en: Popup
vi: Tự mở

en: Keyboard Shortcuts
vi: Phím tắt

en: Newest first
vi: Từ mới đến cũ

en: field
vi: trường

en: Namespace
vi: Miền tên

en: Element
vi: Phần tử

en: Landscape
vi: Ngang

en: Portrait
vi: Dọc

en: Save order
vi: Lưu thứ tự

en: Page !current of !total
vi: Trang !current của !total

en: No grouping
vi: Chưa nhóm lại

en: Distance from top
vi: Khoảng cách từ đỉnh

en: Overlay settings
vi: Các thiết lập Che phủ

en: Animation settings
vi: Các thiết lập hoạt hình

en: These options aren't available when using Lightbox2 Lite.
vi: Các tùy chọn này không có sẵn khi dùng Lightbox2 Lite.

en: Simultaneous
vi: Đồng thời

en: You must enter a properly formed hex value.
vi: Bạn phải nhập một giá trị dạng hex chính xác.

en: You must enter a size greater than 0 pixels.
vi: Bạn phải nhập một kích cỡ lớn hơn 0 điểm ảnh.

en: The default width of the iframe in pixels.
vi: Độ rộng theo pixel của iframe.

en: The default height of the iframe in pixels.
vi: Độ cao theo pixel của iframe.

en: The "default width" value must be numeric.
vi: Giá trị "độ rộng mặc định" phải là số.

en: The "default height" value must be numeric.
vi: Giá trị "độ cao mặc định" phải là số.

en: Acidfree settings
vi: Các thiết lập Acidfree

en: Enables Lightbox2 for Drupal
vi: Bật Lightbox2 cho Drupal

en: HTML Content
vi: Nội dung HTML

en: Allows the user to configure the lightbox2 HTML content functionality.
vi: Cho phép người dùng cấu hình chức năng nội dung lightbox2 HTML.

en: Automatic image handling
vi: Xử lý ảnh tự động

en: Allows the user to configure the lightbox2 automatic image handling settings
vi: Cho phép người dùng cấu hình các thiết lập xử lý ảnh tự động của lightbox2

en: Display type
vi: Kiểu trình bày

en: Message subject
vi: Chủ đề thông điệp

en: Initials
vi: Tên viết tắt

en: Run cron
vi: Chạy cron

en: Run updates
vi: Chạy các cập nhật

en: Enable developer modules
vi: Bật các module nhà phát triển

en: Disable developer modules
vi: Tắt các module nhà phát triển

en: Current anonymous / authenticated users
vi: Người dùng hiện được xác thực/ ẩn danh

en: Disabled these modules: !module-list.
vi: Đã tắt các module sau: !module-list.

en: No developer modules are enabled.
vi: Không có module của nhà phát triển được kích hoạt

en: Sharing
vi: Dùng chung

en: No link
vi: Không liên kết

en: permissions
vi: phân quyền

en: Properties
vi: Thuộc tính

en: Created by
vi: Tác giả:

en: Citation
vi: Trích dẫn

en: close
vi: đóng

en: Expression
vi: Biểu thức

en: PHP DOMDocument class
vi: Lớp PHP DOMDocument

en: label
vi: nhãn

en: Send only the teaser
vi: Chỉ gửi bản cắt

en: If selected, the default choice will be to send only the node's teaser instead of the full content.
vi: Nếu chọn, tùy chọn mặc định sẽ chỉ gửi bản cắt của node thay vì gửi toàn bộ nội dung.

en: Enable teaser/full mode choice
vi: Kích hoạt lựa chọn bản cắt/bản đầy đủ

en: If checked, the user will be able to choose between sending the full content or only the teaser at send time.
vi: Nếu được chọn, người dùng sẽ có thể chọn lựa nội dung đầy đủ hoặc bản cắt khi gửi.

en: !user has sent you a message from !site
vi: Lời nhắn của !user cho bạn qua !site

en: Thank you for spreading the word about !site.
vi: Cảm ơn bạn đã quảng bá cho !site.

en: Enter multiple addresses separated by commas and/or different lines.
vi: Nhập nhiều địa chỉ phân cách bởi các dấu phẩy và/hoặc xuống dòng

en: Page to be sent
vi: Trang được gửi đi

en: Clear form
vi: Xóa form

en: Someone
vi: Người nào đó

en: an interesting site
vi: một trang được ưa thích

en: PDF generation tool
vi: công cụ xuất ra PDF

en: This option selects the PDF generation tool being used by this module to create the PDF version.
vi: Tùy chọn này chọn công cụ xuất PDF được dùng để tạo phiên bản PDF.

en: PDF version link
vi: liên kết đến phiên bản PDF

en: Setting this option will add a PDF version page link on pages created by Drupal or the enabled modules.
vi: Thiết lập tùy chọn này để thêm liên kết đến phiên bản PDF trên các trang được tạo bởi Drupal hoặc các module đang hoạt động.

en: Open PDF in
vi: Mở PDF trong

en: Same browser window
vi: Cùng cửa sổ trình duyệt

en: New browser window
vi: Cửa sổ trình duyệt mới

en: Save dialog
vi: Lưu hội thoại

en: Select the desired method for opening the PDF in the user's browser.
vi: Chọn cách thức mong muốn để mở PDF trong trình duyệt của người dùng

en: Paper size
vi: Khổ giấy

en: Choose the paper size of the generated PDF.
vi: Chọn khổ giấy cho PDF được tạo ra

en: Page orientation
vi: Hướng giấy

en: Choose the page orientation of the generated PDF.
vi: Chọn hướng giấy cho PDF được tạo ra

en: No PDF generation tool found! Please dowload a supported PHP PDF generation tool. Check this module's INSTALL.txt for more details.
vi: Không tìm thấy công cụ tạo PDF! Vui lòng tải xuống một công cụ tạo PDF. Kiểm tra INSTALL.txt của module để biết thêm chi tiết.

en: PDF version
vi: Phiên bản PDF

en: Printer-friendly PDF
vi: Bản in PDF

en: Adds the capability to export pages as PDF.
vi: Thêm tính năng xuất các trang ra dạng PDF.

en: Secondary
vi: Phụ

en: Recurrence
vi: Định kỳ

en: Not Available
vi: Hiện không có

en: Abbreviation
vi: Viết tắt

en: between
vi: nằm ngoài

en: Keep menu at top of page
vi: Giữ thực đơn nằm trên cùng của trang

en: If the Utility module was installed for this purpose, it can be safely disabled and uninstalled.
vi: Nếu Utility module đã được cài đặt cho mục đích này, bây giờ nó có thể được vô hiệu hóa và gỡ bỏ một cách an toàn.

en: Administration menu settings
vi: Trình quản lý các thiết lập của thực đơn

en: Enabled these modules: !module-list.
vi: Đã kích hoạt những module sau: !module-list

en: The administration menu module provides a dropdown menu arranged for one- or two-click access to most administrative tasks and other common destinations (to users with the proper permissions). Use the settings below to customize the appearance of the menu.
vi: Mô-đun Menu quản trị này cung cấp 1 trình đơn thả xuống, và có thể cài đặt truy cập cho bằng cách bấm chuột hoặc bấm đúp chuột. Sử dụng các thiết lập dưới đây để tùy chỉnh cách hiển thị của trình đơn.

en: Administration menu
vi: Menu Admin

en: Adjust administration menu settings.
vi: Điều chỉnh các cài đặt menu Admin.

en: Work
vi: Việc làm

en: Maps
vi: Bố trí

en: keyword
vi: từ khóa

en: Contents
vi: Nội dung

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: Hello <strong>@username</strong>
vi: Xin chào <strong>@username</strong>

en: Show shortcuts
vi: Hiện liên kết nhanh

en: Sidebar first
vi: Sidebar đầu tiên

en: My Account
vi: Tài khoản của tôi

en: [none]
vi: [không]

en: Deauthorize
vi: Hủy ủy quyền

en: Menu Bar
vi: Thanh trình đơn

en: Editing
vi: Sửa

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Sidebar second
vi: Sidebar thứ hai

en: File not found
vi: Không tìm thấy tập tin

en: Pause Slideshow
vi: Tạm dừng trình chiếu

en: Access administration menu
vi: Quyền truy cập menu quản trị

en: Display Drupal links
vi: Hiển thị các liên kết Drupal

en: Administration tools.
vi: Các công cụ quản lý.

en: Stop process
vi: Dừng tiến trình

en: multiple
vi: nhiều

en: Remove bookmark
vi: Gỡ bỏ đánh dấu

en: Print version
vi: Hiển thị thông tin phiên bản.

en: Meaning
vi: Nghĩa

en: Printer, email and PDF versions
vi: Bản In, Email hay PDF

en: Send by email
vi: Gửi Email

en: Send this page by email.
vi: Gửi nội dung trang này qua Email.
