eXtensible Catalog (XC) Installation Profile (7.x-1.0-rc2) - en to ta translation catalogue (209 entries)

en: list
ta: பட்டியல்

en: Home
ta: முகப்பு

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Slideshow
ta: வில்லைகாட்சி

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Image !current of !total
ta: படம் !total ல் !current

en: Next
ta: அடுத்து

en: Login successful
ta: வெற்றிகரமான உள்நுழைவு

en: Show on every page except the listed pages.
ta: பட்டியலிடப்பட்ட பக்கங்கள் தவிர ஒவ்வொரு பக்கத்திலும் காட்டு.

en: Show on only the listed pages.
ta: தரப்பட்டுள்ள பக்கங்களில் மட்டும் காட்டுக.

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Reset to defaults
ta: இயல்பானவற்றிற்கு மாற்று

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: weight
ta: எடை

en: enable
ta: செயல்பட வைக்க

en: context
ta: சூழல்

en: delete
ta: அழி

en: size
ta: அளவு

en: value
ta: மதிப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Administer
ta: மேலாண்மை

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Item
ta: உருப்படி

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: yes
ta: ஆம்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Send email
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்பு

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: page
ta: பக்கம்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: not verified
ta: சரிபார்க்கப்படவில்லை

en: unknown
ta: தெரியாதது

en: Requested
ta: கேட்கப்பட்டது

en: error
ta: பிழை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Home page
ta: முதற்பக்கம்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: view
ta: பார்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Daily
ta: தினமும்

en: Weekly
ta: வாரந்தோறும்

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Test
ta: சோதனை

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Help text
ta: வணக்க உரை

en: Types
ta: வகைகள்

en: Single
ta: ஒற்றை

en: Multiple
ta: பன்மடங்கு

en: none
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Default
ta: இயல்பான

en: Small
ta: சிறியது

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Path
ta: பாதை

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Region
ta: பகுதி

en: Display
ta: காட்சி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: results
ta: முடிவுகள்

en: never
ta: எப்பொழுதுமில்லை

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Text
ta: உரை

en: path
ta: வழி

en: theme
ta: வார்ப்புரு

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Advanced search
ta: மேம்பட்ட தேடுதல்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: type
ta: வகை

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: status
ta: நிலை

en: Error
ta: பிழை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: no
ta: இல்லை

en: Expanded
ta: விரிவாக்கப்பட்டது

en: Printer-friendly version
ta: அச்சிடுவதற்கு ஏற்ற பதிப்பு

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Block
ta: பெட்டி

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Host
ta: புரவலன்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Recipients
ta: பெருநர்கள்

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: Your name
ta: உங்கள் பெயர்

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Location
ta: இடம்

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: active
ta: செயலில்

en: configure
ta: முறையமை

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Performance
ta: செயல்திறன்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Send
ta: அனுப்புக

en: node
ta: கணு

en: General
ta: பொது

en: Method
ta: முறை

en: Other
ta: மற்றவை

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Online
ta: இயக்கத்தில் இருக்கிறது

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Do not display
ta: காண்பிக்கவேண்டாம்

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Port
ta: துறை

en: Show
ta: காட்டு

en: Allowed HTML tags
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட HTML குறிச்சொற்கள்

en: View user profile.
ta: பயனர் விளக்கவிபரங்களை பார்

en: Request new password
ta: புதிய குறிச்சொல் கேள்

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Topic
ta: தலைப்பு

en: Text field
ta: உரை புலம்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Notice
ta: கவனிப்பு

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Site information
ta: தள தகவல்கள்

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Formats
ta: வடிவங்கள்

en: details
ta: விபரம்

en: SQL
ta: எஸ்க்யூஎல்

en: disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Permalink
ta: நிரந்தரசுட்டி

en: Hide
ta: மறை

en: ok
ta: சரி

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Print
ta: பதிப்பு

en: Containing any of the words
ta: ஏதாவதொரு வார்த்தையினைக் கொண்டு

en: Containing the phrase
ta: சொற்றொடரினைக் கொண்டு

en: Containing none of the words
ta: இதில் எந்தவொரு வார்த்தையும் இல்லாமல்

en: Factor
ta: காரணி

en: About
ta: பற்றி

en: field
ta: புலம்

en: Save order
ta: வரிசையை சேமி

en: Run cron
ta: cron ஓட்டு

en: Abbreviation
ta: சொற்சுருக்கம்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Show shortcuts
ta: குறுக்குவழிகளை காட்டு

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை
