The eXtensible Catalog (XC) Theme (7.x-1.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (20 entries)

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Help
fil: Tulong

en: Advanced search
fil: Abansadong paghahanap

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Request new password
fil: Humingi ng panibagong hudyat

en: Languages
fil: Mga wika

en: Create new account
fil: Lumikha nang bagong akawnt

en: Containing any of the words
fil: Naglalaman ng alinman sa mga salita

en: Containing the phrase
fil: Naglalaman ng mga parirala

en: Containing none of the words
fil: Hindi naglalaman ng alinman sa mga salita

en: Main Content
fil: Pangunahing nilalaman

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid

en: Secondary navigation
fil: Pangalawang paglalayag
