The eXtensible Catalog (XC) Theme (7.x-1.0-alpha2) - en to te translation catalogue (21 entries)

en: Development
te: రూపకల్పన

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Home page
te: ముంగిలి పేజీ

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Types
te: రకాలు

en: Help
te: సహాయం

en: Keywords
te: కీపదాలు

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: Request new password
te: కొత్త సంకేతపదం కోసం అభ్యర్ధన

en: Languages
te: భాషలు

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Permalink
te: స్థిరలంకె

en: Display author name
te: రచయిత పేరుని చూపించు

en: Display posted date
te: ప్రచురించిన తేదీని చూపించు

en: Display comment count
te: వ్యాఖ్యల సంఖ్యని చూపించు

en: Display attachment count
te: జోడింపుల సంఖ్యని చూపించు

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు
