The eXtensible Catalog (XC) Theme (7.x-1.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Home page
ta: முதற்பக்கம்

en: Login
ta: உள் நுழை

en: logo
ta: சின்னம்

en: Types
ta: வகைகள்

en: Help
ta: உதவி

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Advanced search
ta: மேம்பட்ட தேடுதல்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Request new password
ta: புதிய குறிச்சொல் கேள்

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Permalink
ta: நிரந்தரசுட்டி

en: Containing any of the words
ta: ஏதாவதொரு வார்த்தையினைக் கொண்டு

en: Containing the phrase
ta: சொற்றொடரினைக் கொண்டு

en: Containing none of the words
ta: இதில் எந்தவொரு வார்த்தையும் இல்லாமல்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை
