The eXtensible Catalog (XC) Theme (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (19 entries)

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Home page
cy: Hafan

en: Login
cy: Mewngofnodi

en: Types
cy: Mathau

en: Help
cy: Cymorth

en: Keywords
cy: Geiriau allweddol

en: Advanced search
cy: Chwiliad uwch

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: Request new password
cy: Gofyn am gyfrinair newydd

en: Languages
cy: Ieithoedd

en: Create new account
cy: Creu cyfrif newydd

en: Containing any of the words
cy: Yn cynnwys unrhyw un o'r geiriau

en: Containing the phrase
cy: Yn cynnwys y brawddeg

en: Containing none of the words
cy: Ddim yn cynnwys un o'r geiriau

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
