XCRI-CAP Feed (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Type
fil: Uri

en: Subject
fil: Paksa

en: Age
fil: Gulang

en: Feed settings
fil: Mga pagtatakda ng pakain
