XCRI-CAP Feed (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: Subject
ta: பொருள்

en: Age
ta: வயது

en: Cost
ta: விலை

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Abbreviation
ta: சொற்சுருக்கம்
