Xero API (7.x-1.0-beta3) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Description
vi: Mô tả

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: Quantity
vi: Số lượng

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: Active
vi: Hoạt động

en: Submitted
vi: Đã đệ trình

en: configure
vi: cấu hình

en: 6 months
vi: 6 tháng

en: 1 year
vi: 1 năm

en: Amount
vi: Số lượng

en: Fax
vi: Điện thư

en: Payments
vi: Thanh toán

en: Street
vi: Đường

en: Display fields
vi: Trình bày trường

en: Examples
vi: Ví dụ

en: Account
vi: Tài khoản

en: Tax
vi: Thuế

en: Immediate
vi: Ngay

en: Draft
vi: Nháp

en: Unit Price
vi: Đơn vị giá

en: Address Type
vi: Loại địa chỉ
