XML Export (7.x-1.0) - en to is translation catalogue (8 entries)

en: delete
is: eyða

en: Delete
is: Eyða

en: Operations
is: Aðgerðir

en: Cancel
is: Hætta við

en: This action cannot be undone.
is: Ekki er hægt að afturkalla þessa aðgerð.

en: Name
is: Nafn

en: Export
is: Flytja út

en: File name
is: Skráarnafn
