XML Form (7.x-1.0-unstable1) - en to cy translation catalogue (22 entries)

en: Pages
cy: Tudalennau

en: delete
cy: dileu

en: Delete
cy: Dileu

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Block title
cy: Pennawd bloc

en: The title of the block as shown to the user.
cy: Pennawd y bloc fel a ddangosir i'r defnyddiwr.

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Are you sure you want to delete the block %name?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu'r bloc %name?

en: The block %name has been removed.
cy: Mae bloc %name wedi ei symud.

en: Block description
cy: Disgrifiad bloc

en: Delete block
cy: Dileu'r bloc

en: '%name' block
cy: bloc '%name'

en: Allow individual users to customize the visibility of this block in their account settings.
cy: Gadael i ddefnyddwyr unigol addasu gwelededd y bloc yma'n eu gosodiadau cyfrif.

en: Show block for specific roles
cy: Dangos y bloc ar gyfer swyddogaethau penodol.

en: Show this block only for the selected role(s). If you select no roles, the block will be visible to all users.
cy: Dangoswch y bloc ar gyfer y swyddogath(au) sydd wedi eu dewis yn unig. Os nad ydych yn dewis swyddogaethau, bydd y bloc yn weladwy i bob defnyddiwr.

en: Show block on specific pages
cy: Dangos bloc ar dudalennau penodol

en: Save block
cy: Cadw bloc

en: The block configuration has been saved.
cy: Mae ffurfweddiad y bloc wedi ei gadw.

en: The block has been created.
cy: Mae'r bloc wedi ei greu.

en: Pages or PHP code
cy: Tudalennau neu côd PHP

en: Ensure that each block description is unique.
cy: Sicrhewch bod pob disgrifiad bloc yn unigryw.
