XML Form (7.x-1.0-unstable1) - en to fil translation catalogue (22 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Block title
fil: Pamagat ng tipak

en: The title of the block as shown to the user.
fil: Ang pamagat ng tipak na ipinapakita sa mga tagagamit.

en: Roles
fil: Mga papel

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Block description
fil: Paglalarawan ng tipak

en: Allow individual users to customize the visibility of this block in their account settings.
fil: Payagan ang bawat tagagamit na pasadyain ang pagpapakita ng tipak sa kani-kanilang pagtatakda ng akawnt.

en: Show block for specific roles
fil: Ipakita ang tipak sa mga natatanging papel ng tagagamit

en: Show this block only for the selected role(s). If you select no roles, the block will be visible to all users.
fil: Ipakita ang tipak sa mga napiling papel ng mga tagagamit. Kung walang papel na napili, ang tipak ay makikita ng lahat ng mga tagagamit.

en: Show block on specific pages
fil: Ipakita ang tipak sa mga natatanging pahina

en: Save block
fil: Pangalagaan ang tipak

en: Specify in which themes and regions this block is displayed.
fil: Tukuyin kung aling suleras ng hitsura at mga pook ipapakita ang tipak na ito.

en: All pages except those listed
fil: Lahat ng mga pahina maiban sa mga nakatala

en: Only the listed pages
fil: Sa mga nakatalang pahina lamang

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
fil: Tukuyin ang mga pahina gamit ang kanilang landas. Magpasok ng isang landas bawat linya. Ang '*' ay isang wildcard. Halimbawang landas ay %blog para sa pahinang blog at %blog-wildcard para sa bawat personal na blog. %front ay para sa unang pahina.

en: Not customizable
fil: Hindi maaaring ipasadya

en: A brief description of your block. Used on the <a href="@overview">Blocks administration page</a>.
fil: Isang maikling paglalarawan ng iyong tipak. Gamit sa <a href="@overview">pahina ng pangangasiwa ng mga tipak</a>.

en: !theme (default theme)
fil: !theme (pamantayang suleras ng hitsura)

en: !theme (administration theme)
fil: !theme (suleras ng hitsura para sa pangangasiwa)
