XML Form (7.x-1.0-unstable1) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Block title
ta: தொகுதித் தலைப்பு

en: The title of the block as shown to the user.
ta: பயனருக்கு காண்பிக்கப்படும் தொகுதித் தலைப்பு

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Are you sure you want to delete the block %name?
ta: %name தொகுதியினை உண்மையாகவே நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: The block %name has been removed.
ta: %name தொகுதி நீக்கப்பட்டது

en: Block description
ta: Block விளக்கம்

en: Delete block
ta: பகுதியை அழி

en: '%name' block
ta: '%name' தொகுதி

en: Allow individual users to customize the visibility of this block in their account settings.
ta: தனிப்பட்ட பயனர்கள் தங்களது கணக்குத் தொகுப்பிலிருந்து இத் தொகுதியின் காட்சிப்படுத்தலைக் கட்டுப்படுத்த அனுமதிக்க

en: Show block for specific roles
ta: குறிப்பிட்ட பாத்திரங்களுக்கு மட்டும் பெட்டியை காட்டு

en: Show block on specific pages
ta: குறிப்பிட்ட பக்கங்களில் மட்டும் பெட்டியை காட்டு

en: Save block
ta: தொகுதியினைச் சேமிக்க

en: The block configuration has been saved.
ta: தொகுதியின் அமைவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: The block has been created.
ta: தொகுதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Region settings
ta: பிராந்தியம் அமைவுகள்

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்

en: Pages or PHP code
ta: பக்கங்கள் அல்லது பிஎச்பி நிரல்

en: Customizable per user
ta: பயனர் படி திருத்தியமைக்ககூடியது

en: Not customizable
ta: திருத்தியமைக்க முடியாதது

en: !theme (default theme)
ta: !theme (இயல்பான தீம்)
