XML Form (7.x-1.0-unstable1) - en to th translation catalogue (35 entries)

en: Pages
th: หน้า

en: delete
th: ลบ

en: Delete
th: ลบ

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Block title
th: ชื่อบล็อค

en: The title of the block as shown to the user.
th: ชื่อของบล็อคที่แสดงให้ผู้ชมเห็น

en: Visibility settings
th: ตั้งค่าการแสดงผล

en: Are you sure you want to delete the block %name?
th: คุณแน่ใจว่าต้องการลบบล็อค %name?

en: The block %name has been removed.
th: ลบบล็อค %name แล้ว

en: Delete block
th: ลบบล็อค

en: '%name' block
th: บล็อค '%name'

en: Allow individual users to customize the visibility of this block in their account settings.
th: อนุญาตให้ผู้ใช้แต่ละคนกำหนดว่าตัวเองมองเห็นบล็อคนี้หรือไม่ ผ่านทางบัญชีผู้ใช้

en: Show block for specific roles
th: แสดงบล็อคให้กับผู้ใช้ระดับต่อไปนี้

en: Show this block only for the selected role(s). If you select no roles, the block will be visible to all users.
th: แสดงบล็อกเฉพาะผู้ใช้ระดับต่อไปนี้ ถ้าคุณไม่เลือก ผู้ใช้ทุกระดับจะมองเห็นบล็อกนี้

en: Show block on specific pages
th: แสดงบล็อคในหน้าที่กำหนด

en: Save block
th: บันทึกบล็อค

en: The block configuration has been saved.
th: ตั้งค่าบล็อคแล้ว

en: The block has been created.
th: สร้างบล็อคสำเร็จ

en: Region settings
th: ตั้งค่าพื้นที่แสดงผล

en: Override the default title for the block. Use <em>!placeholder</em> to display no title, or leave blank to use the default block title.
th: แทนที่ชื่อเริ่มต้นของบล็อค หรือใช้ <em>!placeholder</em> เมื่อไม่ต้องการแสดงชื่อ หรือว่างไว้เพื่อใช้ชื่อเริ่มต้นของบล็อค

en: Specify in which themes and regions this block is displayed.
th: กำหนดพื้นที่ และธีมที่จะใช้แสดงบล็อคนี้

en: All pages except those listed
th: ทุกหน้ายกเว้นในรายการ

en: Only the listed pages
th: เฉพาะหน้าที่อยู่ในรายการ

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
th: กำหนดหน้าโดยใช้ path ของหน้านั้นๆ และให้กรอกบรรทัดละ path ใช้เครื่องหมาย '*' สำหรับ path ใดๆ เช่น ถ้า path ของหน้าบล็อก คือ %blog ให้ใช้ %block-* สำหรับบล็อกส่วนตัวใดๆ ถ้าต้องการใช้หน้าแรก ให้กรอก %frong

en: Pages on which this PHP code returns <code>TRUE</code> (experts only)
th: หน้าใดๆ ที่คำสั่ง PHP นี้ส่งค่า <code>TRUE</code> กลับมา (ผู้เชี่ยวชาญเท่านั้น)

en: Pages or PHP code
th: หน้าใดๆ หรือ คำสั่ง PHP

en: If the PHP option is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP code can break your Drupal site.
th: ถ้าเลือกใช้คำสั่ง PHP ให้พิมพ์คำสั่ง PHP ระหว่าง %php และพึงระลึกเสมอว่า การใช้คำสั่ง PHP ที่ไม่ถูกต้อง อ่านทำให้เว็บไซต์ไม่สามารถใช้งานได้

en: Customizable per user
th: ผู้ใช้สามารถปรับเปลี่ยนได้

en: Not customizable
th: ไม่สามารถปรับเปลี่ยนได้

en: Customizable, visible by default
th: แสดงไปก่อน แต่ปรับเปลี่ยนได้

en: Customizable, hidden by default
th: ซ่อนไว้ แต่ปรับเปลี่ยนได้

en: Ensure that each block description is unique.
th: ต้องแน่ใจว่าคำอธิบายบล็อคแต่ละอัน ไม่ซ้ำกัน

en: A brief description of your block. Used on the <a href="@overview">Blocks administration page</a>.
th: คำอธิบายย่อสำหรับบล็อคของคุณ โดยคำอธิบายนี้จะแสดงใน <a href="@overview">หน้าบริหารบล็อค</a>

en: !theme (default theme)
th: !theme (ธีมเริ่มต้น)

en: !theme (administration theme)
th: !theme (ธีมสำหรับการบริหาร)
