XML Form (7.x-1.0-unstable1) - en to vi translation catalogue (38 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Block title
vi: Tiêu đề khối

en: The title of the block as shown to the user.
vi: Tiêu đề của khối được trình bày cho người dùng.

en: Roles
vi: Vai trò

en: Users
vi: Người dùng

en: Visibility settings
vi: Các thiết lập hiển thị

en: Are you sure you want to delete the block %name?
vi: Bạn có chắc là muốn xóa block %name?

en: The block %name has been removed.
vi: Block %name đã được gỡ bỏ.

en: Block description
vi: Mô tả khối

en: Delete block
vi: Xóa khối nội dung

en: '%name' block
vi: Block '%name'

en: Allow individual users to customize the visibility of this block in their account settings.
vi: Cho phép người dùng tùy chỉnh hiển thị của block này trong phần cài đặt cá nhân.

en: Show block for specific roles
vi: Trình bày block cho các vai trò xác định

en: Show this block only for the selected role(s). If you select no roles, the block will be visible to all users.
vi: Chỉ hiển thị block này cho người dùng có vai trò đã chọn. Nếu không có vai trò nào được chọn, block sẽ hiển thị cho tất cả người dùng.

en: Show block on specific pages
vi: Trình bày block ở các trang xác định

en: Save block
vi: Lưu khối nội dung

en: The block configuration has been saved.
vi: Cấu hình của khối đã được lưu lại.

en: The block has been created.
vi: Block đã được tạo.

en: Region settings
vi: Thiếp lập vùng

en: Override the default title for the block. Use <em>!placeholder</em> to display no title, or leave blank to use the default block title.
vi: Thay thế tiêu đề mặc định của khối. Dùng <em>!placeholder</em> nếu không muốn hiện tiêu đề, hoặc để trống để dùng tiêu đề mặc định.

en: Specify in which themes and regions this block is displayed.
vi: Chọn giao diện và vùng mà khối này được hiển thị.

en: All pages except those listed
vi: Tất cả các trang, trừ các trang dưới đây

en: Only the listed pages
vi: Chỉ các trang dưới đây

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn của các trang cần kiểm tra. Mỗi đường dẫn nằm trên một dòng. Kí tự '*' cho phép so khớp với nhiều ký tự bất kỳ. Ví dụ, như %blog tương ứng với trang blog, và %blog-wildcard sẽ tương ứng với tất cả các trang blog của người dùng trên hệ thống. Chuỗi %front tương ứng với trang chủ.

en: Pages on which this PHP code returns <code>TRUE</code> (experts only)
vi: Các trang mà mã PHP này trả về giá trị <code>TRUE</code> (chỉ dành cho chuyên gia)

en: Pages or PHP code
vi: Các trang hoặc mã PHP

en: If the PHP option is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP code can break your Drupal site.
vi: Nếu chọn lựa chọn PHP, nhập mã PHP giữa %php. Lưu ý là mã PHP này nếu sai có thể gây treo hệ thống Drupal của bạn.

en: Customizable per user
vi: Người dùng được phép tùy chỉnh

en: Not customizable
vi: Người dùng không được phép tùy chỉnh

en: Customizable, visible by default
vi: Người dùng được phép tùy chỉnh, mặc định là hiển thị

en: Customizable, hidden by default
vi: Người dùng được phép tùy chỉnh, mặc định là ẩn

en: Ensure that each block description is unique.
vi: Đảm bảo là phần thông tin mô tả cho khối không bị trùng lặp.

en: A brief description of your block. Used on the <a href="@overview">Blocks administration page</a>.
vi: Mô tả ngắn gọn về khối này, được hiển thị trong trang <a href="@overview">Quản lý khối</a>.

en: !theme (default theme)
vi: !theme (sắc thái mặc định)

en: !theme (administration theme)
vi: !theme (sắc thái quản trị)
