XML sitemap (7.x-2.0-beta2) - en to ta translation catalogue (38 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Totals
ta: மொத்தம்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Language
ta: மொழி

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Update options
ta: புதுப்பித்தல் தெரிவுகள்

en: Never
ta: இல்லை

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Long
ta: நீளம்

en: Short
ta: குறுகல்

en: file system
ta: கோப்பு கட்டமைப்பு

en: Language neutral
ta: நடுநிலை மொழி

en: The directory %directory does not exist or is not writable.
ta: அடைவு %directory இல்லை அல்லது அது மேலெழுதும்படியாக இல்லை.
