XML sitemap (7.x-2.0) - en to te translation catalogue (32 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Pages
te: పేజీలు

en: title
te: శీర్షిక

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Totals
te: మొత్తం

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Language
te: భాష

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Priority
te: ప్రాధాన్యత

en: Last updated
te: చివరి తాజాకరణ

en: Taxonomy
te: వర్గీకరణ

en: Edit
te: మార్చు

en: Links
te: లంకెలు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Settings
te: అమరికలు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Menu
te: మెనూ

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: User
te: వాడుకరి

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: Location
te: ప్రాంతం

en: 1 day
te: 1 రోజు

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: Users
te: వాడుకరులు

en: file system
te: ఫైలు వ్యవస్థ
