XML sitemap (7.x-2.2) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Language
ta: மொழி

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Last updated
ta: இறுதியாக இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Menu
ta: பட்டி

en: User
ta: பயனாளர்

en: Update options
ta: இற்றைப்படுத்தல் தெரிவுகள்

en: Location
ta: இடம்
