XML sitemap (7.x-2.5) - en to vi translation catalogue (39 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Pages
vi: Trang

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: List
vi: Danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Disabled
vi: Tắt

en: Last updated
vi: Cập nhật lần cuối

en: Edit
vi: Sửa

en: Links
vi: Các liên kết

en: None
vi: Không có

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: Visible
vi: Hiện

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Update options
vi: Các tùy chọn cập nhật

en: Submitted
vi: Đã đệ trình

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Menu link
vi: Liên kết trên trình đơn

en: Location
vi: Vị trí

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: 1 day
vi: 1 ngày

en: Medium
vi: Vừa

en: Long
vi: Dài

en: Short
vi: Ngắn

en: file system
vi: Hệ thống tập tin

en: Language neutral
vi: Ngôn ngữ trung lập

en: Available
vi: Có sẵn

en: Writable
vi: Có thể ghi được

en: Indexed
vi: Đánh chỉ mục

en: The directory %directory does not exist or is not writable.
vi: Thư mục %directory không tồn tại hoặc không cho phép ghi.
