XML sitemap (7.x-2.7-rc1) - en to ml translation catalogue (21 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Totals
ml: ആകെ

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Links
ml: ലിങ്കുകൾ

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Menu
ml: മെനു

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Medium
ml: മാദ്ധ്യമം

en: file system
ml: ഫയല്‍ സിസ്റ്റം
