XML sitemap (7.x-2.7) - en to fil translation catalogue (22 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Language
fil: Wika

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Last updated
fil: Huling binago

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Updated
fil: Nabago

en: Update options
fil: Mga pagpipilian sa pagbabago

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Long
fil: Mahaba

en: Short
fil: Maigsi
