Object Oriented eXperience Objects (7.x-1.0-alpha4) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Name
fil: Pangalan

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Update
fil: Baguhin

en: Add
fil: Idagdag

en: Published
fil: Inilathala
