xtheme (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid
