xtheme (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை
