Yakforms (7.x-1.1-beta1) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Image
ta: படம்

en: Help
ta: உதவி

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Comment
ta: கருத்து

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: Form
ta: படிவம்

en: More information
ta: மேலும் தகவல்கள்

en: Page not found
ta: பக்கம் கிடைக்கவில்லை

en: Emails
ta: மின்னஞ்சல்கள்

en: About
ta: பற்றி
