Yakforms (7.x-1.1-rc1) - en to cy translation catalogue (15 entries)

en: Body
cy: Corff

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Tags
cy: Tagiau

en: Overview
cy: Arolwg

en: Image
cy: Delwedd

en: Help
cy: Cymorth

en: Access denied
cy: Mynediad wedi ei wrthod

en: Footer
cy: Troedyn

en: Comment
cy: Sylw

en: Log in
cy: Mewngofnodi

en: Expiration
cy: Dyddiad dod i ben

en: Log out
cy: Allgofnodi

en: Page not found
cy: Methu darganfod y dudalen

en: Attached files
cy: Ffeiliau sydd ynghlwm
