Yakforms (7.x-1.1-rc1) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Register
fil: Magrehistro

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Help
fil: Tulong

en: Access denied
fil: Tinaggihan ang pagpunta dito

en: Footer
fil: Paanan

en: Comment
fil: Puna

en: Log in
fil: Lumagda

en: Log out
fil: Umalis sa pagkalagda

en: Page not found
fil: Hindi natagpuan ang pahina
