Yakforms (7.x-1.1-beta1) - en to ml translation catalogue (10 entries)

en: Body
ml: ഘടന

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Description
ml: വിവരണം

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Help
ml: സഹായം

en: Access denied
ml: പ്രവേശനാനുമതി നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Page not found
ml: താള്‍ കണ്ടെത്തിയില്ല
