Yakforms (7.x-1.1-rc1) - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Register
vi: Đăng ký

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Description
vi: Mô tả

en: Tags
vi: Thẻ

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Image
vi: Ảnh

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Access denied
vi: Truy cập bị từ chối

en: Footer
vi: Phần chân

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Downloads
vi: Tải về

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: Expiration date
vi: Ngày hết hạn

en: Confirmation
vi: Xác nhận

en: Features
vi: Tính năng

en: Log out
vi: Đăng xuất

en: Limits
vi: Giới hạn

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: More information
vi: Thông tin thêm

en: Page not found
vi: Không tìm thấy trang

en: Reset all
vi: Đặt lại tất cả

en: Attached files
vi: Các tập tin đã đính kèm

en: About
vi: Giới thiệu

en: Limitations
vi: Các giới hạn
