Yandex.Metrics (7.x-2.0-beta3) - en to cy translation catalogue (18 entries)

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Language
cy: Iaith

en: Save
cy: Cadw

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Month
cy: Mis

en: Week
cy: Wythnos

en: Enter one page per line as Drupal paths. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
cy: Rhowch un dudalen i bob llinell ar lwybrau Drupal. Mae'r cymeriad '*' yn nod-chwiliwr. Mae enghreifftiau llwybrau yn %blog ar gyfer tudalen blog ac %blog-wildcard ar gyfer pob blog personol. %front yw'r dudalen blaen.

en: Front page
cy: Tudalen flaen

en: Today
cy: Heddiw

en: Number of views
cy: Nifer sydd wedi cael golwg

en: Reports
cy: Adroddiadau

en: Add to every page except the listed pages.
cy: Ychwanegu i bob tudalen heblaw y tudalennau sydd wedi eu rhestru.

en: Add to the listed pages only.
cy: Ychwanegu tudalennau wedi eu rhestru yn unig.

en: Role specific tracking settings
cy: Gosodiadau tracio swyddogaeth penodol

en: Add tracking for specific roles
cy: Ychwanegu dilyniant i swyddogaethau penodol.

en: Page specific tracking settings
cy: Gosodiadau tracio tudalen penodol
