Yandex.Turbo (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Display
ta: காட்சி

en: Order
ta: வரிசை

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Date changed
ta: தேதி மாற்றப்பட்டது
