Yandex.Share (7.x-2.0-rc7) - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Cancel
ta: விலகு

en: Language
ta: மொழி

en: Block title
ta: தொகுதித் தலைப்பு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: Up
ta: மேல்

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: Style
ta: பாணி

en: Standard
ta: தரமானது

en: Automatic
ta: தானியங்கி

en: Romanian
ta: ரோமானியன்

en: Russian
ta: ரஷ்யன்

en: Turkish
ta: டர்கிஸ்

en: Azerbaijani
ta: அஸர்பைஜானி

en: Armenian
ta: ஆர்மேனியர்

en: Georgian
ta: ஜார்ஜியர்

en: Kazakh
ta: கசக்

en: Tatar
ta: டடார்

en: Ukrainian
ta: உக்ரேனியன்

en: Format settings:
ta: வடிவமைப்பு அமைவுகள்:
