YellowCube (7.x-1.0-beta2) - en to gu translation catalogue (11 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Development
gu: વિકાસ

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: view
gu: જુઓ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Test
gu: પરીક્ષણ

en: Save
gu: સાચવો

en: Method
gu: પદ્ધતિ

en: Display title
gu: શીર્ષક પ્રદર્શિત કરો
