YellowCube (7.x-1.0-beta4) - en to th translation catalogue (11 entries)

en: Title
th: หัวข้อ

en: Delete
th: ลบ

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Edit
th: แก้ไข

en: This action cannot be undone.
th: คำสั่งนี้เมื่อทำแล้วไม่สามารถย้อนได้

en: Test
th: นัดหมายเพื่อทดลองสินค้า

en: Save
th: บันทึก

en: Display title
th: แสดงชื่อเรื่อง

en: Rate
th: ให้คะแนน

en: Machine name
th: ชื่อสำหรับอ้างอิง

en: Machine name: @name
th: ชื่อเครื่อง: @name
