YellowCube (7.x-1.0-beta6) - en to ml translation catalogue (9 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Currency
ml: കറൻസി

en: view
ml: കാണുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Test
ml: ടെസ്റ്റ്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക
