YellowCube (7.x-1.0-beta6) - en to te translation catalogue (11 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Delete
te: తొలగించు

en: Development
te: రూపకల్పన

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Currency
te: ద్రవ్యం

en: view
te: వీక్షించు

en: Edit
te: మార్చు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Test
te: పరీక్ష

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Display title
te: శీర్షిక చూపించు
