Yild PoolParty (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (11 entries)

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Name
te: పేరు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Save settings
te: అమరికలు దాచు
